ราคา 1150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52272.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ | Lumpini Condotown Ramindra - Navamin | LPN Condotown Ramindra - Navamin

EstateCornerAgency
021039999
2025-01-20 15:17:35.0
เลขที่ประกาศ: 517253
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อินและเครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ถนนเดินทางสะดวก แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ

รายละเอียด (Description)
- ขนาด 22.28 ตร.ม.
- อยู่ชั้นที่ 11 อาคาร D
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง
- เฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน+เครื่องใช้ไฟฟ้า

การเดินทาง
- ถนนนวมินทร์ 96 เมตร
- ถนนรามอินทรา 190 เมตร
- ถนนคู้บอน 550 เมตร
- ถนนปัญญาอินทรา 1.5 กิโลเมตร
- ถนนประเสริฐมนูกิจ 3.3 กิโลเมตร

สถานที่ใกล้เคียง (Nearby Placess)
- ตลาดสายเนตร 600 เมตร
- โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา 650 เมตร
- อิชิบะ สเตชั่น 900 เมตร
- โรงพยาบาล อินทรารัตน์ 1.4 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลพญาไท นวมินทร์ 1.4 กิโลเมตร
- ไทวัสดุ นวมินทร์ 1.7 กิโลเมตร
- โลตัส สุขาภิบาล 1 1.7 กิโลเมตร
- แฟชั่นไอส์แลนด์ 2.4 กิโลเมตร
- เดอะ พรอมานาด 2.7 กิโลเมตร
- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา 3.8 กิโลเมตร
- วันเดอร์เวิลด์ 4.1 กิโลเมตร
- อมอรินี่ 4.1 กิโลเมตร
- แม็คโคร รามอินทรา 5.3 กิโลเมตร
- สำนักงานเขตคันนายาว 7.9 กิโลเมตร

Google Maps : https://maps.app.goo.gl/zokix1FT9CEwEDdx6

**** ราคาขาย 1,150,000 บาท ****
**** ค่าส่วนกลาง 552 บาท/เดือน ****

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม / นัดชมสถานที่
Contact : วัฒนา (แบม)
Tel : 0643252541
Line : bamestate32
E-Mail : bambam121201@gmail.com
Facebook : www.facebook.com/EstateCornerRatchada32